Skip to content

Pisces a cikin tsohuwar Zodiac

Pisces ita ce tauraro na bakwai na Zodiac, kuma a cikin Zodiac Unit yana bayyana mana sakamakon nasarar mai zuwa. Pisces suna samar da hoton kifaye biyu an ɗaure su tare da dogon bandeji. A cikin horoscope na yau idan an haife ku tsakanin Fabrairu 20 da Maris 20 kai Pisces ne. A cikin wannan horoscope na zamani na karatun zodiac na zamanin da, kuna bin shawarar horoscope don Pisces domin samun soyayya, sa’a, dukiya, lafiya, da fahimtar halin ku.

Amma menene ma’anarsa ga mutanen farko?

Me yasa Pisces tun zamanin da ya kwatanta kifaye biyu da ke da alaƙa da dogon band?

A Gargadi! Amsa wannan zai buɗe horoscope ɗin ku ta hanyoyin da ba zato ba tsammani – fara tafiya ta daban fiye da yadda kuka yi niyya lokacin bincika alamar horoscope…

A cikin Virgo mun ga cewa Alkur’ani da Littafi Mai-Tsarki sun faɗi cewa Allah da kansa ya yi taurarin zodiac a matsayin Alamomin da ke komawa farkon ɗan adam. A cikin wannan tsohuwar falaki na taurari, kowane babi na dukan mutane ne. Don haka ko da ba ku ‘ba’ Pisces ba ne a ma’anar horoscope na zamani, tsohuwar labarin a cikin taurarin Pisces ya cancanci sanin.

Pisces Constellation a cikin Taurari

Ga taurarin da ke samar da Pisces. Kuna iya ganin wani abu mai kama da kifaye biyu da dogon bandeji ya riƙe tare a wannan hoton?  

Hoton Taurarin da suka hada Pisces

Ko da haɗa taurari a cikin ‘Pisces’ tare da layi ba ya sa kifin ya fito fili. Ta yaya masana taurari na farko suka yi tunanin kifaye biyu daga waɗannan taurari? 

Ƙungiyar Pisces tare da taurari da aka haɗa ta layi

Amma wannan alamar tana komawa kamar yadda muka sani a tarihin ɗan adam. Anan ga zodiac a cikin Haikali na Dendera na Masar, fiye da shekaru 2000, tare da hoton kifin Pisces guda biyu da aka zagaye da ja. Hakanan zaka iya gani a cikin zanen da ke gefen cewa bandeji ɗin ya ɗaure su tare.

Zodiac na tsohuwar Masar na Denderah tare da Pisces kewaye

Da ke ƙasa akwai hoton gargajiya na Pisces wanda ilimin taurari ya yi amfani da shi a baya kamar yadda muka sani.

Hoton Pisces Astrological

Menene ma’anar kifi biyu?

Kuma bandeji ya ɗaure a wutsiyoyinsu biyu?

Menene mahimmanci a gare ku & ni?

Asalin Ma’anar Pisces

Mun gani a Capricorn cewa kifi ya sami rai daga kan akuya da ke mutuwa. Aquarius ya nuna ruwan da aka zuba wa Kifi – Piscis Austrinus . Kifin yana wakiltar taron jama’a da za su karɓi Ruwan Rai. An yi hasashen hakan tun a zamanin Annabi Ibrahim (AS) lokacin da Allah ya yi masa alkawari

Dukan al’umman duniya za su roƙe ni in sa musu albarka kamar yadda na sa maka.”

Farawa 12: 3

ta wurin zuriyarka kuma al’umman duniya za su sami albarka, saboda ka yi biyayya da umarnina.

Farawa 22: 18

Waɗannan ɗimbin jama’a da aka fansa ta wurin bawa mai zuwa sun kasu kashi biyu

Ubangiji ya ce mini,
“Bawana, ina da aiki mai girma dominka,
Ba komo da girman jama’ar Isra’ila da suka ragu kaɗai ba,
Amma zan sa ka zama haske ga al’ummai,
Domin dukan duniya ta tsira.”

Ishaya 49: 6

A nan annabi ya yi maganar ‘kabilan Yakubu’ da kuma ‘Al’ummai’. Waɗannan su ne kifi biyu na Pisces. Lokacin da Isa al Masih PHUH ya kira almajiransa, ya gaya musu

Sai ya ce musu, “Ku bi ni, zan mai da ku masuntan mutane.”

Matiyu 4: 19

Mabiya Isa al Masih na farko sun yi amfani da alamar kifin don nuna nasa ne. Anan akwai hotuna daga tsoffin catacombs.

Alamar kifi tare da haruffa Helenanci akan tsohon kabari
Alamar kifi akan kaburburan Romawa na dā
Kifi biyu da aka zana da wuta a dutse

Kifi biyu na Pisces, kabilan Yakubu da na sauran al’ummai da ke bin Isa al Masih suna da rai daidai da wanda ya ba su. Ƙungiyar kuma tana riƙe su daidai a cikin bauta.

Ƙungiya – Ƙulla Ƙulla

Kifi biyu na Pisces, ko da yake an ba su sabon rayuwa ta ruhaniya, an haɗa su tare da ƙungiyar taurari The Band . Ƙungiyar tana riƙe da kifin biyu a fursuna. Amma muna ganin kofaton Aries the Ram yana zuwa wajen band din. Yana magana game da ranar da Aries za a ‘yantar da kifi.

Pisces tare da Aries a cikin Zodiac. Kofin Aries yana zuwa ya karya Band

Wannan ita ce gogewar duk mabiyan Isa al Masih a yau. Linjila ta kwatanta halin da muke ciki a halin yanzu na wahala, lalacewa da mutuwa – amma tare da bege muna jiran ranar ‘yanci daga wannan bauta (wanda ƙungiyar ta wakilta a Pisces).

Daure & nishi yanzu

Ai, a ganina, wuyar da muke sha a wannan zamani, ba ta isa a kwatanta ta da ɗaukakar da za a bayyana mana ba. 19 Ga shi, duk halitta tana marmari, tana ɗokin ganin bayyanar ‘ya’yan Allah. 20 An sarayar da halitta ta zama banza, ba da nufinta ba, amma da nufin wanda ya sarayar da ita. Duk da haka, akwai sa zuciya, 21 gama za a ‘yantar da halitta da kanta ma, daga bautar ruɓewa, domin ta sami ‘yancin nan, na ɗaukaka na ‘ya’yan Allah.

22 Mun dai san dukan halitta tana nishi, na shan azaba kuma irin ta mai naƙuda, har ya zuwa yanzu. 23 Banda haka ma, har mu kanmu da muka riga muka sami Ruhu Mai Tsarki, wanda yake shi ne nunan fari, a cikin abubuwan da za mu samu, muna nishi a ranmu, muna ɗokin cikar zamanmu na ‘ya’yan Allah, wato, fansar jikin nan namu ke nan. 24 Sa’ad da aka cece mu ne muka yi wannan sa zuciya. Amma kuwa, ai, sa zuciya ga abin da aka samu, ba sa zuciya ba ce. Wa yake sa zuciya ga abin da ya samu? 25 In kuwa muna sa zuciya ga abin da ba mu samu ba, da jimiri mukan yi sauraronsa.

Romawa 8: 18-25

Fansa na zuwa…

Muna jiran fansar jikinmu daga mutuwa. Kamar yadda ya kara bayani

50 Ina dai gaya muku wannan ‘yan’uwa, ba shi yiwuwa jiki mai tsoka da jini ya sami gādo a Mulkin Allah, haka kuma mai ruɓa ba ya gādon marar ruɓa. 51 Ga shi, zan sanar da ku wani asiri! Ba dukanmu ne za mu yi barci ba, amma dukanmu za a sauya kamanninmu, 52 farat ɗaya da ƙyiftawar ido, da jin busar ƙaho na ƙarshe, domin za a busa ƙaho, za a kuma ta da matattu da halin rashin ruɓa, za a kuma sauya kamanninmu. 53 Domin lalle ne, marar ruɓa ya maye mai ruɓar nan, marar mutuwa kuma ya maye mai mutuwar nan. 54 Sa’ad da kuma marar ruɓa ya maye mai ruɓar nan, marar mutuwa kuma ya maye mai mutuwar nan, a sa’an nan ne fa maganar nan da take a rubuce za a cika ta, cewa, “An shafe mutuwa da aka ci nasararta.”

55 “Ke mutuwa, ina nasararki? Ke mutuwa, ina ƙarinki?” 56 Ai, zunubi shi ne ƙarin mutuwa, Shari’a kuwa ita ce sanadin ƙarfin zunubi. 57 Godiya tā tabbata ga Allah wanda yake ba mu nasara ta wurin Ubangijinmu Yesu Almasihu.

1 Korintiyawa 15: 50-57

Ƙungiyar da ke kewaye da kifayen Pisces suna kwatanta halin da muke ciki a yau. Amma muna jiran zuwan Aries don yantar da mu. Ana ba da wannan ’yanci daga bautar mutuwa ga kowa. A cikin zodiac na asali, Pisces bai jagoranci yanke shawarar ku na yau da kullun zuwa sa’a, ƙauna da ingantacciyar lafiya ba, dangane da ranar haihuwar ku. Alamar ta bayyana cewa ba wai nasarar Isa al Masih ba ne kawai zai ba mu Ruwan rai , amma kuma wata rana zai ‘yantar da mu daga kangin ruɓa, da wahala da mutuwa da ke tsare mu a yanzu.

Horoscope na Pisces a cikin Rubuce-rubucen Alfarma

Tun da Horoscope ya fito daga Hellenanci ‘Horo’ (awa) kuma rubuce-rubucen Annabci suna nuna mahimman sa’o’i a gare mu, mun lura da ‘sa’a’ na Pisces. Kifaye masu rai a cikin ruwa, amma har yanzu suna daure da madauri suna alamar karatun horo na Pisces . Rayuwa ta gaskiya amma jiran cikakken ‘yanci. 

Za su fisshe ku daga jama’a. Hakika, lokaci ma na zuwa da kowa ya kashe ku, zai zaci bautar Allah yake yi. 3 Za su yi haka ne kuwa domin ba su san Uba ko ni ba. 4 Na faɗa muku waɗannan abubuwa ne, domin in lokacinsu ya yi ku tuna na faɗa muku.”

John 16: 2-4

Sa’ad da suka kai ku gaban majami’u, da mahukunta da shugabanni, kada ku damu da yadda za ku mai da jawabi, ko kuwa abin da za ku faɗa, 12 domin Ruhu Mai Tsarki zai koya muku abin da ya kamata ku faɗa a lokacin.”

Luka 12: 11-12

Muna rayuwa a cikin sa’ar Aquarius da kuma a cikin sa’ar Pisces.  Aquarius ya kawo ruwan (Ruhun Allah) don ya kawo rai ga kifayen. Amma muna kawai a tsakiyar Labari na Zodiac kuma nasarar Sagittarius na ƙarshe har yanzu yana nan gaba. Yanzu muna fuskantar matsala, kunci, zalunci da mutuwa a cikin wannan sa’a , kamar yadda Isa al Masih PBUH ya gargade mu. Ƙungiyoyin da ke riƙe da kifin na gaske ne. Amma ko da yake muna riƙe da makada har yanzu muna da rai. Ruhu Mai Tsarki yana zaune, yana koyar da mu kuma yana yi mana ja-gora – har ma da fuskantar mutuwa. Barka da zuwa sa’ar Pisces.

Karatun Horoscope na Pisces ɗinku daga Zodiac Tsohuwar

Ni da kai muna iya amfani da karatun horoscope na Pisces a yau tare da masu zuwa. 

Horoscope na Pisces ya bayyana cewa dole ne ku shiga cikin wahalai da yawa don shiga Mulkin. Haƙiƙa wasu halaye na tafiya zuwa wannan Mulkin sune matsaloli, wahalai, kunci har ma da mutuwa. Kada ku bari wannan ya sa ku kasa. Haƙiƙa yana amfanar ku domin yana iya haɓaka halaye uku a cikin ku: bangaskiya, bege da ƙauna. Ƙungiyoyin Pisces na iya yin wannan a cikin ku – idan ba ku yi rashin ƙarfi ba. Ko da yake a zahiri kuna iya ɓacewa, duk da haka a ciki ana sabunta ku kowace rana. Wannan saboda kuna da nunan fari na Ruhu a cikinku. Don haka ko da kuna nishi a ciki yayin da kuke jiran fansar jikinku, ku gane cewa waɗannan matsalolin na gaske suna aiki don amfanin ku idan sun sa ku dace da Sarkin da Mulkinsa.

Ka ci gaba da tafiya da wannan Gaskiyar: A cikin jinƙansa mai girma Sarki ya ba ka sabuwar haifuwa cikin bege mai rai ta wurin tashin Isa al Masih daga matattu, da kuma gadon da ba zai taɓa hallaka ba, ko lalacewa ko shuɗewa. Wannan gadon an ajiye a sama dominku, ku da ikon Allah ke kiyaye ku ta wurin bangaskiya har zuwan ceton da yake shirin bayyanawa a ƙarshe. A cikin wannan duka kuna farin ciki ƙwarai, ko da yake yanzu ɗan lokaci kaɗan za ku yi baƙin ciki a cikin kowane irin gwaji. Waɗannan sun zo ne domin tabbacin gaskiyar bangaskiyar ku—ta fi zinariya daraja, wadda ke lalacewa ko da an tace ta da wuta—zai iya haifar da yabo, ɗaukaka da girma lokacin da aka bayyana Sarkin.

Zurfafa cikin Pisces & ta hanyar Labarin Zodiac Tsohuwar

Mafarin tarihin Zodiac na Tsohuwar yana farawa da Virgo . Don ci gaba da Tsohon Zodiac Labari duba Aries .

Zazzage PDF na sassan Zodiac a matsayin littafi

Karin rubuce-rubucen da suka dace da Pisces sune:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *