Skip to content

Gemini a cikin tsohuwar Zodiac

Gemini shine Latin don twins. A cikin horoscope na yau idan an haife ku tsakanin Mayu 22 da Yuni 21 ku Gemini ne. Gemini yana samar da mutane biyu, yawanci (amma ba koyaushe) maza waɗanda suke tagwaye ba. A cikin wannan horoscope na zamani na karatun zodiac na zamanin da, kuna bin shawarar horoscope don Gemini don samun soyayya, sa’a, lafiya, da samun haske game da halayen ku.

Gemini Constellation a cikin Taurari

Amma ta yaya tsofaffi suka karanta Gemini daga farko? Menene ma’anar a gare su?

A Gargadi! Amsa wannan zai buɗe horoscope ɗin ku ta hanyoyin da ba zato ba tsammani – fara tafiya ta daban sannan kuka yi niyya lokacin duba alamar horoscope ɗinku…

Anan ga hoton taurarin taurarin da ke samar da Gemini. Kuna iya ganin wani abu mai kama da tagwaye a cikin taurari?

Hoton Gemini Star Constellation. Kuna iya ganin tagwaye?

Idan muka haɗa taurari a Gemini tare da layi yana da wuya a ‘ganin’ tagwaye. Za mu iya ganin mutum biyu, amma ta yaya ‘yan tagwaye suka tashi? 

Gemini Constellation tare da taurari hade da layi

Anan hoton National Geographic foda na zodiac yana nuna Gemini kamar yadda aka gani a Arewacin Hemisphere.

Tauraron Tauraro na National Geographic Zodiac tare da Gemini da’irar

Ko da tare da taurari sun haɗa ta layi yana da wuya a ga tagwaye. Amma Gemini ya koma kamar yadda muka sani a tarihin ɗan adam.

Castor & Pollux tuntuni

Linjila ta yi magana game da Gemini sa’ad da Bulus da abokansa suke tafiya a jirgin ruwa zuwa Roma kuma sun lura

Bayan wata uku muka tashi a cikin wani jirgin Iskandariya, wanda ya ci damuna a nan tsibirin. An kuwa yi masa alama da surar Tagwaye Maza. (Ayyukan Manzanni 28:11)

Castor da Pollux sune sunayen gargajiya na tagwaye biyu a Gemini. Wannan yana nuna ra’ayin tagwaye na allahntaka ya zama ruwan dare kusan shekaru 2000 da suka gabata.

Kamar yadda yake tare da taurarin zodiac da suka gabata, hoton tagwaye biyu ba a bayyane yake ba daga ƙungiyar taurarin kanta. Ba halitta bane a cikin taurarin taurari. Maimakon haka, ra’ayin na Twins ya zo na farko. Masana taurari na farko sun lulluɓe wannan ra’ayin akan taurari. Amma me ake nufi da asali?

Gemini a cikin zodiac

Hoton da ke ƙasa yana nuna Gemini da ke kewaye da ja a cikin zodiac na Temple Dendera a Masar. Hakanan zaka iya ganin mutane biyu a cikin zane-zane na gefe.

Zodiac na Tsohon Masar na Dendera tare da Gemini kewaye

A cikin zodiac Dendera na da, ɗaya daga cikin mutane biyu mace ce. Maimakon tagwaye maza biyu wannan zodiac yana nuna ma’aurata maza da mata kamar Gemini.

Anan akwai wasu hotunan taurari na gama-gari na Gemini

Hoton Astrology Gemini – Koyaushe biyu amma wani lokacin namiji / mace har yanzu a yau

Me yasa masu ilmin taurari tun zamanin da suka kasance suna danganta Gemini tare da ma’aurata – yawanci, amma ba koyaushe, tagwaye maza ba?

Gemini a cikin Tsohon Labari

Mun gani a ciki Virgo cewa Al-Qur’ani da Littafi Mai Tsarki/Kitab sun bayyana cewa Allah ne ya yi taurarin. Ya ba su alamomin lãbãri, dõmin su shiryar da mutãne a gabãnin rubuta wahayi. Kamar haka ne Adamu da ɗiyansa suka sanar da ɗiyansu, dõmin su sanar da su shirin Allah. Virgo ya annabta zuwan Zuriyar Budurwa -Annabi Isa al Masih PBUH.

Gemini ya ci gaba da wannan labarin. Ko da ba Gemini ba ne a cikin ma’anar horoscope na zamani, tsohuwar labarin astrological a cikin taurarin Gemini ya cancanci sanin.

Asalin ma’anar sunan farko Gemini

Za mu iya fahimtar ainihin ma’anarsa a cikin sunayen taurarin Gemini, waɗanda tatsuniyoyi na arna na Girka da na Romawa a yanzu da ke da alaƙa da Gemini suka gurbata.

Masana taurarin larabawa na zamanin da sun ba da sunayen waɗannan taurarin taurarin da aka karɓa daga zamanin da. Tauraron ‘Castor’ yana da sunan larabci Al-Ras al-Taum al-Muqadim ko “Shugaban Tagwayen Farko”. Shahararren Castor shine tauraro Tejat na baya, ma’ana “ƙafar baya”, tana nufin ƙafar Castor. Har ila yau, wani lokaci ana kiransa da Calx wanda ke nufin “dugansa.” Wani fitaccen tauraro yana da sunan gargajiya, Mebsuta, ya fito daga larabci na da Mabsūṭah, wanda ke nufin “fitaccen tafin kafa”. Mabsūṭah wakilta takun zakuna a al’adar Larabci.

An san Pollux da “Shugaban Twin Na Biyu,” daga Larabci Al-Ras al-Tau’am al-Mu’akhar. Ma’anar ba haka ba ne na biyun da aka haifa a lokaci guda, amma maimakon biyu su zama cikakke ko haɗuwa. Taurat yana amfani da kalma ɗaya a inda yake cewa alluna biyu a cikin akwatin alkawari:

Katakan nan kuwa, sai a haɗa su daga ƙasa zuwa sama, a ɗaure. Haka za a yi da katakan kusurwan nan biyu. Za su zama na kusurwa biyu.

Fitowa 26: 24

Kamar yadda akwatin jirgin yake ninka allunan biyu, haka Gemini ya haɗa biyun tare, ba lokacin haihuwa ba, amma ta hanyar haɗin gwiwa. Tun da Castor an gano shi da ‘dukiya’ (scorpio) da ‘faran zaki’ (Leo) waxanda suke annabce-annabce na Isa al Masih (A.S). Castor shine hoton taurari na Isa al Masih a dawowar sa.

Amma wanene wanda ya hada shi?

Rubuce-rubucen sun ba da hotuna guda biyu waɗanda suka bayyana hotuna biyu na Gemini a matsayin 1) ‘yan’uwa masu haɗin kai 2) mace-mace biyu.

Gemini – Haihuwar Farko & ‘Yan’uwan da aka karɓa

Linjila yayi bayanin Isa al Masih SAW cewa

Shi ne surar Allah marar ganuwa, magāji ne tun ba a halicci kome ba,

Kolossiyawa 1: 15

‘Na fari’ yana nufin cewa wasu za su zo daga baya. An tabbatar da hakan.

Waɗanda Allah ya riga ya zaɓa tun tuni, su ne ya ƙaddara su ɗauki kamannin Ɗansa, domin shi Ɗan yă zama na farko a cikin ‘yan’uwa masu yawa.

Romawa 8: 29

Wannan hoton yana komawa ga halitta. Lokacin da Allah ya halicci Adamu da Hauwa’u ya halicce su

Haka nan fa, Allah ya halicci mutum cikin siffarsa,
cikin siffar Allah, Allah ya halicci mutum,
namiji da ta mace ya halicce su.

Farawa 1: 27

Allah ya halicci Adamu da Hauwa’u cikin ainihin kamanninsa na ruhaniya. Don haka ake kiran Adamu

… Adamu kuma na Allah.

Luka 3: 38

Hoton Asali ya lalace… kuma an dawo dashi

A lokacin da Adamu da Hauwa’u sun yi wa Allah rashin biyayya sun ɓata wannan kwatankwacin, suna warware mana ɗa. Amma sa’ad da Isa al Masih ya zo a matsayin ‘ɗa na fari’ (duba a nan me ‘dan’ ke nufi) ya maido da hoton. To yanzu ta hannun Isa al Masih…

Amma duk iyakar waɗanda suka karɓe shi, wato, masu gaskatawa da sunansa, ya ba su ikon zama ‘ya’yan Allah, 13 wato, waɗanda aka haifa ba daga jini ba, ba daga nufin jiki ko nufin mutum ba, amma daga wurin Allah.

Yahaya 1: 12-13

Kyautar da aka ba mu ita ce ‘zama ’ya’yan Allah’. Ba ‘ya’yan Allah aka haife mu ba amma ta wurin Isa al Masih mun zama ‘ya’yansa ta wurin reno.

Amma da lokaci ya yi sosai, sai Allah ya aiko Ɗansa, haifaffen mace, haifaffe kuma a ƙarƙashin Shari’a, 5 domin ya fanso waɗanda suke a ƙarƙashin Shari’a, a mai da mu a matsayin ‘ya’yan Allah.

Galatiyawa 4: 4-5

Wannan shi ne Libra karatun horoscope. Ta hanyar Isa al Masih Allah dauko mu a matsayin ‘ya’yansa. Yana yin haka ta hanyar kyautar Isa al Masih, ɗan fari.

Bayan dawowarsa Isa al Masih zai yi sarauta a matsayin Sarki (duba ma’anar Masih). Littafi Mai Tsarki ya rufe da wannan wahayi na matsayin ɗan’uwan da aka reno zai yi.

Ba za a ƙara yin dare ba, ba za su bukaci hasken fitila, ko na rana ba, domin Ubangiji Allah zai haskaka su, za su kuma sha ni’imar Mulki har abada abadin.

Wahayin Yahaya 22: 5

Wannan kusan shine jumla ta ƙarshe a cikin Littafi Mai-Tsarki, yayin da yake kallon cikar dukan abubuwa. Can sai ga ’yan’uwan da aka ɗauka suna sarauta tare da Ɗan Fari. Tsofaffin sun kwatanta wannan da dadewa a Gemini a matsayin Maɗaukaki kuma ’yan’uwa na Biyu da ke mulki a sama.

Gemini – Man & Woman United

Annabawa sun kuma nuna auren mace da namiji don kwatanta dangantakar da ke tsakanin Masih da waɗanda suke nasa. Cikakken bayanin halittar Hauwa’u & auren Adamu ranar Juma’a na makon halitta an tsara su da niyya don nuna alamar wannan haɗin gwiwa tare da Masih. An kuma nuna hoton a cikin labarin soyayya na Ruth & Bo’aza. Linjila ta ƙare da wannan hoton bikin aure tsakanin Ɗan Rago (Aries) da amaryarsa.

Mu yi ta murna da farin ciki matuƙa, Mu kuma ɗaukaka shi, Domin bikin Ɗan Ragon nan ya zo, Amaryarsa kuma ta kintsa.

Wahayin Yahaya 19: 7

Babin rufewa ya ba da gayyata ta gaba sa’ad da yake kallon ƙungiyar Ɗan Rago da amaryarsa

Ruhu da amarya suna cewa, “Zo.” Duk wanda ya ji kuwa, yă ce, “Zo.” Duk mai jin ƙishirwa ya zo, duk mai bukata, yă ɗibi ruwan rai kyauta.

Wahayin Yahaya 22:17, XNUMX

Aquarius zai yi aure kuma yana gayyatar mu mu zama Amaryar. Gemini ya kwatanta wannan tuntuni – haɗin kai na Ɗan Rago da Amaryarsa.

Gemini Horoscope a cikin Rubutun

Horoscope ya fito daga Girkanci ‘Horo’ (awa) kuma yana nufin alamar (skopus) na sa’o’i masu tsarki. Annabi Isa al Masih ya yi alamar sa’ar Gemini (horo) a cikin labarinsa na liyafar bikin aure.

“Sa’an nan za a kwatanta Mulkin Sama da ‘yan mata goma da suka ɗauki fitilunsu suka tafi taryen ango. 2 Biyar daga cikinsu wawaye ne, biyar kuwa masu hikima. 3 Don kuwa a lokacin da wawayen nan suka ɗauki fitilunsu, ashe, ba su riƙo mai ba. 4 Masu hikimar nan kuwa sun riƙo kwalaben mai da fitilunsu. 5 Da yake angon ya yi jinkiri, duk sai suka yi gyangyaɗi, har barci ya share su.

6 Can tsakar dare sai aka ji kira, ana cewa, ‘Ga ango nan! Ku fito ku tarye shi!’

7 Duk ‘yan matan nan suka tashi suka gyaggyara fitilunsu. 8 Sai wawayen nan suka ce wa masu hikimar, ‘Ku sa mana ɗan manku kaɗan mana, fitilunmu na mutuwa!’

9 Amma masu hikimar suka amsa suka ce, ‘Ai, watakila ba zai ishe mu mu da ku ba. Gara ku je wurin masu sayarwa ku sayo.’

10 Tun suna wajen sayen, sai angon ya iso, waɗanda suke shirye suka shiga wurin biki tare da shi, aka kuma rufe ƙofa.

11 Daga baya sai waɗancan ‘yan matan ma suka iso, suka ce, ‘Ya Ubangiji, ya Ubangiji, ka buɗe mana!’

12 Sai ya amsa ya ce, ‘Hakika, ina gaya muku, ni ban san ku ba.’

13 Don haka, sai ku zauna a faɗake, don ba ku san ranar ba, ko kuwa sa’ar.”

Matiyu 25: 1-13

Da lokacin biki ya yi, sai ya aiki bawansa yă ce wa waɗanda aka gayyata, ‘Ku zo, duk an shirya kome,’

Luka 14: 17

Biyu horo na Gemini

Horoscope na Gemini yana da sa’o’i biyu. Isa al Masih ya koyar da cewa akwai tabbataccen lokacin da ba a san lokacin da za a yi daurin auren ba kuma da yawa za su rasa shi. Wannan shi ne batun misalin budurwai goma. Wasu ba su shirya don lokacin da aka ƙayyade ba don haka sun rasa ta. Amma sa’ar ta kasance a buɗe kuma angon ya ci gaba da aika gayyata ga kowa da kowa don zuwa wurin liyafa. Wannan shine lokacin da muke rayuwa a yanzu. Muna bukatar mu zo kawai domin ya yi dukan aikin shirya liyafa.

Karatun Horoscope na Gemini

Ni da kai za mu iya amfani da horoscope na Gemini a yau ta hanya mai zuwa.

Gemini ya bayyana cewa gayyatar zuwa ga mafi mahimmancin dangantakarku har yanzu a buɗe take. An gayyace ku zuwa cikin dangantaka ɗaya kawai da taurari ke cewa za ta shafe duk wasu ayyuka – ɗauka a cikin gidan sarauta na sararin samaniya da kuma auren sama – wanda ba zai taɓa lalacewa, lalacewa ko shuɗe ba. Amma wannan ango ba zai jira har abada ba. Saboda haka da masu hankali da kuma natsuwa, sai ku sa zuciya ga alherin da za a kawo muku sa’ad da angon nan ya bayyana a lokacin da zai zo. A matsayinka na ɗa mai biyayya na Ubanka na Sama, kada ka bi mugun sha’awar da kake da shi a lokacin da kake rayuwa cikin jahilcin wannan kaddara.

Tun da yake kuna kira ga Uban da yake shari’anta aikin kowane mutum ba tare da son zuciya ba, ku yi zaman baƙo a nan cikin tsoro. Ka kawar da duk wata dabi’a irin ta mugunta da duk yaudara, munafunci, hassada, da batanci iri-iri. Kada kyawun ku ya fito daga kayan ado na waje, kamar salon gyara gashi da kayan ado na zinariya ko tufafi masu kyau. Maimakon haka, ya kamata ya zama na cikinki, kyawun da ba ya gushewa na ruhu mai tawali’u da natsuwa, wanda ango mai zuwa ke yabawa sosai. A ƙarshe, ku kasance masu tausayi, ƙauna, tausayi da tawali’u ga waɗanda ke kewaye da ku. Waɗannan halayen da aka nuna wa waɗanda ke kewaye da ku suna nuna dacewa da makomarku – tunda waɗanda ke kusa da ku kuma ana gayyatar su zuwa ga haƙƙin ɗan adam na sarauta da bikin aure.

Zurfafa cikin Gemini & ta hanyar Labarin Zodiac

Asali Gemini bai jagoranci yanke shawara don lafiya, ƙauna da wadata ba. Maimakon Gemini ya nuna yadda Mai Fansa zai kammala fansarsa. Gemini yana nuna goyon bayanmu zuwa ga ɗan’uwan fari da bikin aure na sama.

Don fara Labarin Zodiac Tsohuwar a farkon sa ga Virgo. Labarin Zodiac ya ci gaba da Cancer.

Zazzage PDF na sassan Zodiac a matsayin littafi

Don zurfafa cikin Gemini duba

Leave a Reply

Your email address will not be published.